K11.501 - Luật Kinh Doanh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
K11.501 - Luật Kinh Doanh

Luật Kinh Doanh trường ĐH Kinh Tế Luật ! ~ K11501.UEL

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
Admin (109)
slogan của khoa luật nè các bạn Vote_lcapslogan của khoa luật nè các bạn Voting_barslogan của khoa luật nè các bạn Vote_rcap 
Gina Rolan (48)
slogan của khoa luật nè các bạn Vote_lcapslogan của khoa luật nè các bạn Voting_barslogan của khoa luật nè các bạn Vote_rcap 
thanhsang (41)
thuyhang (31)
cucluu (25)
Mr.Smile (25)
mrpig (22)
ayupan (14)
TuDz (13)
NAT.bff (8)
Bài gửiNgười gửiThời gian
Bài hát gì hay gửi tặng cả lớp ? lipton slogan của khoa luật nè các bạn 42Mon Jun 18, 2012 9:24 pm
[Khoảng lặng cuộc sống] Em không muốn hôn, em muốn lên giường... mrpig slogan của khoa luật nè các bạn 42Wed Feb 15, 2012 9:58 am
Lịch làm việc Tết 2011-2012 ( Update ) Admin slogan của khoa luật nè các bạn 42Tue Jan 17, 2012 10:15 pm
Mình cần gấp ảnh lớp để hoàn thành xong cái forum Admin slogan của khoa luật nè các bạn 42Sun Dec 18, 2011 6:56 pm
LỊCH THI LỚP K11501 NAT.bff slogan của khoa luật nè các bạn 42Sun Dec 18, 2011 9:27 am
TIN HOT ĐÂY, MẠI ZÔ.... NAT.bff slogan của khoa luật nè các bạn 42Sun Dec 18, 2011 9:19 am
CUOC THI "CHI DOAN TOI VA TOI" cucluu slogan của khoa luật nè các bạn 42Wed Dec 07, 2011 10:29 pm
Tài Liệu Kinh tế Chương 9 Admin slogan của khoa luật nè các bạn 42Sat Dec 03, 2011 5:50 pm
Sinh viên thanh lịch 2011 thuyhang slogan của khoa luật nè các bạn 42Thu Dec 01, 2011 10:35 am

Share | 

slogan của khoa luật nè các bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
thuyhang
Thành Viên Vip
Thành Viên Vip

Birthday : 06/10/1993
Status : xem phim, nghe nhac,doc truyen

slogan của khoa luật nè các bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: slogan của khoa luật nè các bạn   slogan của khoa luật nè các bạn EmptyFri Nov 04, 2011 6:03 pm

thế giới muốn công bằng
phải có luật
thế giới muốn bình đẳng
phải có luật
chúng ta là....
luật
luật chúng ta
trai tài gái sắc
luật chúng ta
bước là qua, đi là tới
chúng ta đi tới đâu
(hát) Ngày đó ngày đó sẽ ko xa xôi và chúng ta là người chiến thắng Smile Evil or Very Mad What a Face
123456789
Thành Viên Thường
Thành Viên Thường
123456789

Biệt Hiệu : sexy

Bài gửiTiêu đề: Re: slogan của khoa luật nè các bạn   slogan của khoa luật nè các bạn EmptyFri Nov 04, 2011 6:06 pm

slogan nay cac ban co di madagui deu da duoc nghe wa
Smile
Gina Rolan
Thành Viên Vip
Thành Viên Vip
Gina Rolan

Birthday : 25/06/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: slogan của khoa luật nè các bạn   slogan của khoa luật nè các bạn EmptyFri Nov 04, 2011 10:10 pm

slogan gì mà dài wá. nhớ khó zị. hic Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed
à mà slogan này có dùng lúc nào đâu, thấy khoa mình im ắng sợ lun á, hic.
hay lớp mình cũng nghĩ là slogan cho lớp lun đi. slogan of lớp mình là kết hợp cả of luật và thêm tí năng động of dân kinh tế nữa. mình là luật kinh doanh mừh ^^ Cool Cool Cool Cool Cool Cool
thuyhang
Thành Viên Vip
Thành Viên Vip

Bài gửiTiêu đề: Re: slogan của khoa luật nè các bạn   slogan của khoa luật nè các bạn EmptyFri Nov 04, 2011 11:37 pm

uh. ý kiến hay. nhưng cũng cần thuộc slogan cua khoa mình nữa pạn. vì sẽ có nhìu dịp sd tới đó Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile
mrpig
Thành Viên Vip
Thành Viên Vip
mrpig

Bài gửiTiêu đề: Re: slogan của khoa luật nè các bạn   slogan của khoa luật nè các bạn EmptySat Nov 05, 2011 1:19 pm

cái slogan khoa mình, thấy nó .....kì kì sao áh slogan của khoa luật nè các bạn 26 hổng bít mấy khoa khác có zầy hông. slogan của khoa luật nè các bạn 32
Gina Rolan
Thành Viên Vip
Thành Viên Vip
Gina Rolan

Birthday : 25/06/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: slogan của khoa luật nè các bạn   slogan của khoa luật nè các bạn EmptySat Nov 05, 2011 9:41 pm

ùa. công nhận. thật tình mà nói cái "thế giới mún công = phải có luật..." nó tnào á hic hic. kì cục sao á. ko hay gì hết. hic silent silent silent silent silent silent silent
mrpig ơi, mí khoa khác ko có zị đâu, wa bên tài chính ngân hàng với quản trị kd á, nó đọc cho mà nghe, hic afro afro afro afro afro
thuyhang
Thành Viên Vip
Thành Viên Vip

Bài gửiTiêu đề: Re: slogan của khoa luật nè các bạn   slogan của khoa luật nè các bạn EmptySat Nov 05, 2011 9:57 pm

cái slogan nay cái phần hô bi sai ak các bạn. bên đoàn khoa gửi ve sai. nhung chi càn minh dúng cái phần đáp là đc ui. có gì mình sẽ cập nhật slogan chinh xác hơn về cho mấy bạn nha
Hanh Nguyen
Thành Viên Thường
Thành Viên Thường
Hanh Nguyen

Birthday : 15/04/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: slogan của khoa luật nè các bạn   slogan của khoa luật nè các bạn EmptyMon Nov 07, 2011 2:59 pm

uhm. Hình như phần giữa với phần cuối pj sai rồi!
Admin
Admin
Admin
Admin

Birthday : 05/07/1993
Status : Vô Đối
Biệt Hiệu : Vô Đối

Bài gửiTiêu đề: Re: slogan của khoa luật nè các bạn   slogan của khoa luật nè các bạn EmptyWed Nov 09, 2011 12:29 am

Slogan gì nghe kì cục lắm lắm lun á ... ai cho cái mới tớ kiến nghị lên cấp trên nào Smile)
https://k11501.forum-viet.com
nhoxhate
Thành Viên Thường
Thành Viên Thường

Birthday : 20/03/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: slogan của khoa luật nè các bạn   slogan của khoa luật nè các bạn EmptyFri Nov 11, 2011 2:21 pm

t m vut ngay cai chu de cua may di lop chet het jo
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: slogan của khoa luật nè các bạn   slogan của khoa luật nè các bạn Empty

slogan của khoa luật nè các bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Thông tin số tài khoản của sinh viên khóa 10 & khóa 11
» Thời Khóa Biểu 2011 - Học kì I khóa 11
» Ngày Hội Truyền Thống Sinh Viên Kinh Tế - Luật
» Điểm thi Tuần Công Dân đầu khóa K11
» thông tin đăng kí tham gia đoàn khoa của K11 nè bà con
Trang 1 trong tổng số 1 trang